
 

 

                    

 

KUONGEZWA MUDA WA KUWASILISHA TAARIFA YA MAPATO YA MWAKA YA 

WAFANYAKAZI KATIKA MFUKO WA FIDIA KWA WAFANYAKAZI 

Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi (WCF) anawataarifu waajiri 

wote Tanzania Bara kuwa muda wa kuwasilisha taarifa ya mapato ya wafanyakazi wao 

(Return of Annual Earnings) kwa kipindi cha mwaka mmoja, yaani kuanzia tarehe 1 

Machi 2019 hadi tarehe 29 Februari 2020 umeongezwa mpaka tarehe 30 Aprili 2020. 

Uwasilishwaji wa taarifa hizo ni kwa mujibu wa Kifungu cha 73 (1) na (2) cha Sheria ya 

Fidia kwa Wafanyakazi [Sura ya 263 Marejeo ya Mwaka 2015] kinachotaka kila mwajiri 

kuwasilisha taarifa hizo kila mwaka kabla ya tarehe 31 Machi. 

Kwa tangazo hili, tunawataarifu waajiri wote ambao bado hawajawasilisha taarifa hizo 

kuziwasilisha kwa kutumia Fomu ya Taarifa ya Mapato ya Mwaka (WCR-3) kwa njia ya 

mtandao wa kielektroniki (Employers’ Online Self-Service Portal) unaopatikana 

katika kiunga cha tovuti https://portal.wcf.go.tz.  

Aidha, Fomu ya Taarifa ya Mapato ya Mwaka (WCR-3) inapatikana kwenye tovuti ya 

Mfuko www.wcf.go.tz , Makao Makuu au kwenye ofisi za Mfuko za mikoani na ofisi za 

Kazi zilizopo mikoani na wilayani Tanzania Bara. Kwa waajiri ambao hawajaanza 

kutumia huduma za mtandao, Fomu zilizojazwa kikamilifu ziwasilishwe kwenye ofisi za 

Mfuko zilizopo ghorofa ya 6, Jengo la GEPF House, Kitalu na 37, Regent Estate- 

Barabara ya Bagamoyo au ofisi za Mfuko zilizopo katika mikoa mingine au ofisi za Idara 

ya Kazi zilizopo mikoani na wilayani Tanzania Bara. 

Imetolewa na: 

Kitengo cha Uhusiano 
Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi (WCF) 

S.L.P 79655, Dar es Salaam 

www.wcf.go.tz, info@wcf.tz  

Simu Bila Malipo: 0800110028/29 
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